


HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBI ZINAKUBALIANA KAMA [T UATAVYO:

1.

GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa 5111|¥.mm]‘:‘|l é}llmm Za Tanzania 1 QDD! DDDI"' , Fundi
atafanya kazi ya Mg BANG) kwa masharti yvalivo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiast hiki cha fedha kitajulikina kama “Gharama ya Ufunch”
MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadilik o ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Xazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi:

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio™:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(3) Fundi atakabidhiwa eneo la Garehe. LR 8 T 0

au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku.,,:g:?’.'....toka tarehe ya makabidhiano ya

kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajin, siku
ya ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

PO M 8 P A BN

(n)Malenga:.. ohEl R W . na kukamilisha ujenzi kama inavyoconekana

katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of

materials) sambamba na maelekezo ya Mwajini;






